3
,
4
9
4
,
6
1

.
5
8

ดูบอล



ตารางถ่ายทอดสด

23:30
ฟลอร่า ทาลลินน์
23:30
เลวาเดีย ทาลลินน์
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
23:45
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
23:45
เวสมาร์นายาส
Iceland Pepsideild
23:55
คลับ บรูช
23:55
กาลาตาซาราย
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:55
โอลิมเปียกอส
23:55
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:00
ฮูเอสก้า
00:00
อัลบาเซเต้
สเปน - เซกุนด้า เบ
00:00
ฟูเอนลาบราด้า
00:00
เรอัล ซาราโกซ่า
สเปน - เซกุนด้า เบ
00:00
ลูโก้
00:00
ปอนเฟร์ราดิน่า
สเปน - เซกุนด้า เบ
01:00
SC Atibaia
01:00
EC Taubaté
บราซิล - โคปา เปาลิสต้า
01:00
อีซี เซา แบร์นาร์โด้
01:00
แฟร์โรเวียเรีย
บราซิล - โคปา เปาลิสต้า
01:00
นาซิอองนาล เอสพี
01:00
XV de Novembro
บราซิล - โคปา เปาลิสต้า
01:00
ซานโต้ อันเดร
01:00
โคเมอร์ซิอาล
บราซิล - โคปา เปาลิสต้า
01:00
เดสปอร์ติโว่ บราซิล
01:00
ริโอ คลาโร่
บราซิล - โคปา เปาลิสต้า
02:00
เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
02:00
นูมานเซีย
สเปน - เซกุนด้า เบ
02:00
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
02:00
เรอัล มาดริด
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
02:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00
ดินาโม ซาเกร็บ
02:00
อตาลันต้า
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00
แอตเลติโก มาดริด
02:00
ยูเวนตุส
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
02:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:15
ฟิลคีร์
02:15
ไวกิงกูร์ เรย์คยาวิค
ไอซ์แลนด์ - อูร์วัลส์เดลด์
04:10
ตาเยเรส คอร์โดบา
04:10
บานฟิลด์
อาร์เจนตินา - โคปา อาร์เจนตินา
05:00
ครูไซโร่
05:00
อินเตอร์นาซิอองนาล
บราซิล - Brasileiro U20
05:45
กวารานี่
05:45
โซล เด อเมริกา
ปารากวัย - Copa Paraguay
06:00
ออตตาวา ฟิวรี่
06:00
แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
06:30
แอตแลนตา ยูไนเต็ด II
06:30
ชาร์ลสตัน แบตเตอรี่
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
06:30
Bethlehem Steel
06:30
Loudoun United
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
06:30
ซินซินแนติ
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
07:00
Saint Louis FC
07:00
New York Red Bulls II
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
07:10
โกดอย ครูซ
07:10
ริเวอร์เพลท
อาร์เจนตินา - โคปา อาร์เจนตินา
07:30
โครินเธียนส์
07:30
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
อเมริกาใต้ - โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:30
อินเตอร์นาซิอองนาล
07:30
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
บราซิล - โคปา โด บราซิล
09:00
ติฮัวน่า
09:00
โมนาร์คัส โมเรเลีย
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล(หญิง)
09:30
Fresno
09:30
Rio Grande Valley
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
09:30
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
09:30
เอฟซี ดัลลัส
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก

บทความ