ดูบอล

ตารางถ่ายทอดสด

พุธ
คลับ บรูช
23:55
กาลาตาซาราย
UEFA Champions League
พุธ
โอลิมเปียกอส
23:55
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์
UEFA Champions League
พฤหัสบดี
ฟูเอนลาบราดา
00:00
ซาราโกซา
ลาลิกา สเปน 2
พฤหัสบดี
ลูโก
00:00
พอนเฟร์ราดิน่า
ลาลิกา สเปน 2
พฤหัสบดี
ฮูเอสก้า
00:00
อัลบาเซเต้
ลาลิกา สเปน 2
พฤหัสบดี
ชัคตาร์ดอแนตสก์
02:00
แมนเชสเตอร์ซิตี้
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
พฤหัสบดี
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
อตาลันต้า
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
พฤหัสบดี
บาเยิร์น มิวนิค
02:00
เร้ด สตาร์ เบลเกรด
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
พฤหัสบดี
ปารีแซ็ง แฌร์แม็ง
02:00
เรอัลมาดริด
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
พฤหัสบดี
ลาคอรุนญ่า
02:00
นูมานเซีย
ลาลิกา สเปน 2
พฤหัสบดี
เลเวอร์คูเซิน
02:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
พฤหัสบดี
แอตเลติโก้ มาดริด
02:00
ยูเวนตุส
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
พฤหัสบดี
ทัลเลเรส กอร์โดบา
04:10
แบนฟิลด์
โคปา อาร์เจนตินา
พฤหัสบดี
ซินซินนาติ
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
พฤหัสบดี
คอรินเทียนส์
07:30
อินดิเพนเดียนเต้
โคปา ซูดาเมริกาน่า
พฤหัสบดี
ซีแอตเทิล
09:30
แดลลัส
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
พฤหัสบดี
พอร์ตแลนด์
09:30
นิวยอร์ก
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
พฤหัสบดี
จีน(ญ) U16
16:00
เกาหลีเหนือ(ญ) U16
เอเอฟซี U16 วีเมนส์ แชมเปี้ยนชิพ 2019
พฤหัสบดี
ซงลาม เหงะอาน
17:00
ฮานอย ทีแอนด์ที
วี.ลีก ดิวิชัน 1
พฤหัสบดี
อินชอน (ญ)
17:00
ซูว็อน (ญ)
เคลีก(ญ)
พฤหัสบดี
บาดัก ลัมปุง
18:30
กัลเต็ง ปุตรา
อินโดนีเซียซูเปอร์ลีก
พฤหัสบดี
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
18:30
เปอร์ซิคาโบ
อินโดนีเซียซูเปอร์ลีก
พฤหัสบดี
พีเอสเอส สเลมัน
18:30
เปอซิปูร่า จายาปูร่า
อินโดนีเซียซูเปอร์ลีก
พฤหัสบดี
เวียดนาม(ญ) U16
19:00
เกาหลีใต้(ญ) U16
เอเอฟซี U16 วีเมนส์ แชมเปี้ยนชิพ 2019
พฤหัสบดี
ฮัทต้า คลับ
21:45
อัล อาห์ลี ดูไบ
United Arab Emirates UAE League
พฤหัสบดี
อัล จาซีร่า
21:45
อัล ดาฟรา
United Arab Emirates UAE League
พฤหัสบดี
ดินาโม เคียฟ
23:55
มัลโม
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน
23:55
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
สตองดาร์ด ลีแอช
23:55
กีมาไรช์
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:55
โรเซนบอร์ก บีเค
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
23:55
อาร์เซนอล
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
คลูช
23:55
ลาซีโอ
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
คาราบัค
23:55
เซบิยา
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
บาเซิล
23:55
คราสโนดาร์
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
อาโปเอล
23:55
เอฟ91 ดูเดแลงก์
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
เฆตาเฟ
23:55
แทร็บซอนสปอร์
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
แรนส์
23:55
เซลติก
UEFA Europa League
พฤหัสบดี
โคเปนเฮเกน
23:55
ลูกาโน
UEFA Europa League